Hộp ổ cứng 2.5" SSD/HDD SATA 3 ORICO 25PW1-U3-BK
Hộp ổ cứng 2.5" SSD/HDD SATA 3 ORICO 25PW1-U3-BK ORICO-2.5 inch USB3.0 Micro-B Hard Drive Enclosure 1 Chất liệu: ABS 2)Màu sắc: Đen 3)Kích thước : 130mm(L)*80mm(W)*14.5mm(H) 4)Đầu ra: USB3.0 Micro-B 5)Tốc độ truyền : 5Gbps 6)Cài đặt : Tool-free 7)Tương thích: 2.5" SATA HDD/SSD with thickness 7mm-9.5mm 8)Hỗ trợ tối đa : 4TB Max 9)Cáp dữ liệu : USB Micro-B/Male to USB Type-A/Male, 0.35m 10)Hỗ trợ cho : Windows/Mac OS/Linux